เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2563 นางสาวเสริมสุข สลักเพ็ชร์ อธิบดีกรมวิชาการเกษตร พร้อมด้วย นายสุรเดช ปัจฉิมกุล รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร นาย อุทัย นพคุณวงศ์ อดีตรองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร พร้อมคณะ มอบผ้าห่มกันหนาวจำนวน 500 ผืน และอุปกรณ์การเรียนการสอน ในงานส่งความสุขปีใหม่มอบให้เกษตรกรและงานวันเด็กแห่งชาติปี 2563 ณ ศูนย์วิจัยเกษตรหลวงเชียงใหม่ขุนวาง อำเภอแม่วาง จังหวัดเชียงใหม่
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |