เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2563 นางสาวเสริมสุข สลักเพ็ชร์ อธิบดีกรมวิชาการเกษตร มอบหมายให้นางสาวอิงอร ปัญญากิจ รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร เข้าร่วมงานประชุมวิชาการนานาชาติ The World Mycotoxin Forum Meets Asia 2020, Bangkok, Thailand และบรรยายในหัวข้อ “ASEAN Policy on Mycotoxins: past, present and future” ณ โรงแรม Hotel Nikko Bangkok
![]() |
![]() |
![]() |