เมื่อวันที่ 11 สิงหาคม 2565 นายระพีภัทร์ จันทรศรีวงศ์ อธิบดีกรมวิชาการเกษตร พบกับนางสุปราณี อิ่มพิทักษ์ ประธานชมรมผู้อาวุโสกรมวิชาการเกษตร และตัวแทนสมาชิกชมรมฯ โดยประธานชมรมกล่าวแสดงความยินดีกับอธิบดีในโอกาสรับตำแหน่งอธิบดีกรมวิชาการเกษตร และแนะนำชมรม พร้อมทั้งกิจกรรมของชมรม ในการนี้ อธิบดีกล่าวแสดงความยินดีกับความสำเร็จของชมรม และยินดีที่จะให้ความร่วมมือและสนับสนุนกิจกรรมของชมรมต่อไป โดยยึดหลัก กรมวิชาการเกษตรทำงานเป็นทีม ร้อยใจเป็นหนึ่งเดียว DOA Together
**************
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/08/298737366_5450296955035128_5185829562846311750_n.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/08/298939360_5450296868368470_4399486007462814493_n.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/08/299035844_5450296801701810_5806916766165538658_n.jpg)