เมื่อวันที่ 6 มกราคม 2563 นางสาวเสริมสุข สลักเพ็ชร์ อธิบดีกรมวิชาการเกษตร พร้อมด้วย นายสุรเดช ปัจฉิมกุล นางสาวอิงอร ปัญญากิจ และนางวิไลวรรณ พรหมคำ รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร คณะผู้บริหาร ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ สักการะสิ่งศักดิ์ประจำกรมวิชาการเกษตร เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2563 ณ บริเวณกรมวิชาการเกษตร กรุงเทพฯ
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |