เมื่อวันที่ 23 พฤษภาคม 2566 ดร.พงศ์ไท ไทโยธิน รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร ลงพื้นที่ตรวจติดตามผลการดำเนินงานของสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 2 และเป็นประธานการประชุมรับฟังรายงานผลการปฏิบัติงาน ประเด็นปัญหา และร่วมหารือแนวทางแก้ไข มอบนโยบาย พร้อมตรวจเยี่ยมศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชพิษณุโลก ทั้งนี้เพื่อเป็นแนวทางการปฏิบัติงานให้แก่ผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ สวพ.2 โดยมีนายละเอียด ปั้นสุข ผอ.สวพ.2 และคณะกรรมการบริหาร พร้อมทั้งด่านตรวจพืชเชียงแสน และบุคคลากรในสังกัด เข้าร่วมประชุม และให้การต้อนรับ
- Home
- »
- ข่าวผู้บริหาร
- »
- ลงพื้นที่ตรวจติดตามผลการดำเนินงานของสำนักวิจัยและพ…
ลงพื้นที่ตรวจติดตามผลการดำเนินงานของสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 2
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2023/05/348553985_794097112044652_3544455783760350843_n.jpg)
- กรมวิชาการเกษตร
- จำนวนผู้เข้าชม : 64
Related
สงวนลิขสิทธิ์ © 2563 โดยกรมวิชาการเกษตร
แชท
Skip to content