![](https://www.doa.go.th/sc/lopburi/wp-content/uploads/2024/03/12.jpg)
วันที่ 6 มีนาคม 2567 นายชูชาติ บุญศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชลพบุรี และคณะ เข้าร่วมการประชุมหารือการจัดการทำโครงการแก้ปัญหาโรคใบด่างมันสำปะหลัง โดยดูงานแปลงขยายพันธุ์ และสาธิตการขยายพันธุ์แบบเร่งด่วน Mini Stem Cutting X20 ณ สถาบันพัฒนามันสำปะหลัง ต.ห้วยบง อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา และประชุมหารือเตรียมความพร้อม การดำเนินโครงการ ณ ห้องประชุมศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครราชสีมา ต.ลาดบัวขาว อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมา
Subscribe
0 Comments