![](https://www.doa.go.th/sc/lopburi/wp-content/uploads/2024/02/12-2.jpg)
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 นายชูชาติ บุญศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชลพบุรี มอบหมายให้นางสาวอภัสนันท์ ทานะมัย นักวิทยาศาสตร์ และนางสาวสุนิษา พวงเพชร นักวิชาการเกษตร ร่วมการประชุมและเป็นวิทยากรถ่ายทอดแลกเปลี่ยนความรู้ให้คำแนะนำการจัดเตรียมนำเสนอผลการปฏิบัติราชการ ณ ห้องประชุม อาคารกองวิจัยพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืช กรมวิชาการเกษตร กรุงเทพฯ โดยมี นางสาวศิริลักษณ์ จิตรอักษร เป็นประธานการประชุม
Subscribe
0 Comments