![](https://www.doa.go.th/sc/lopburi/wp-content/uploads/2024/01/เรื่องยน-11.jpg)
วันที่ 23 ธันวาคม 2566 นายชูชาติ บุญศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.แทนไท กล่อมจินดา ร่วมกิจกรรมไถกลบตอซัง สร้างดินยั่งยืน ฟื้นสิ่งแวดล้อม ประจำปี 2567 โดยมี นายวชิระ เกตุพันธุ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธี และมีการถ่ายทอดสด เครือข่ายกิจกรรมทั่วประเทศ โดยกิจกกรรมจัดขึ้น ณ แปลงสาธิต หมู่ที่ 15 บ้านสระวัง ตำบลโคกตูม อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
Subscribe
0 Comments