![](https://www.doa.go.th/sc/lopburi/wp-content/uploads/2024/01/เรื่องยน-2.jpg)
วันที่ 5 ธันวาคม 2566 นายชูชาติ บุญศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.แทนไท กล่อมจินดา นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายพระราชสักการะ และร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ ตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ซึ่งเป็นวันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเมืองลพบุรี อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
Subscribe
0 Comments