![](https://www.doa.go.th/sc/lopburi/wp-content/uploads/2023/10/My-New-Years-Resolutions-1-1.jpg)
วันที่ 23 ตุลาคม 2566 นายชูชาติ บุญศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชลพบุรี มอบหมายให้ ว่าที่ ร.ต.แทนไท กล่อมจินดา เข้าร่วมประกอบพิธีถวายพวงมาลา พระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันปิยมหาราช ณ ศาลากลางจังหวัดลพบุรี อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
Subscribe
0 Comments