ร่วมประชุม “คณะกรรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ นายอำเภอ ผู้บริหารองค์การปกครองส่วนท้องถิ่น ผู้บริหารสถานศึกษา และผู้บริหารภาคเอกชน”
![ร่วมประชุม “คณะกรรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ นายอำเภอ ผู้บริหารองค์การปกครองส่วนท้องถิ่น ผู้บริหารสถานศึกษา และผู้บริหารภาคเอกชน”](https://www.doa.go.th/sc/lopburi/wp-content/uploads/2023/03/338028988_241709718307167_7135721888623311441_n.jpg)
วันที่ 27 มีนาคม 2566 นายชูชาติ บุญศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชลพบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ นายอำเภอ ผู้บริหารองค์การปกครองส่วนท้องถิ่น ผู้บริหารสถานศึกษา และผู้บริหารภาคเอกชน ประจำเดือนมีนาคม 2566 ครั้งที่ 3/2566 ณ ห้องประชุมทานตะวัน ชั้น5 ศาลากลางจังหวัดลพบุรี โดยมี นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธาน
Subscribe
0 Comments