ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนพัฒนาการเกษตรระดับหมู่บ้าน “ภายใต้โครงการขับเคลื่อนการเกษตรระดับหมู่บ้านสู่การผลิตสินค้าเกษตรมูลค่าสูง” ระดับอำเภอ
![ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนพัฒนาการเกษตรระดับหมู่บ้าน “ภายใต้โครงการขับเคลื่อนการเกษตรระดับหมู่บ้านสู่การผลิตสินค้าเกษตรมูลค่าสูง” ระดับอำเภอ](https://www.doa.go.th/sc/lopburi/wp-content/uploads/2023/03/337009540_206392755410245_9002460535865527287_n.jpg)
วันที่ 20 มีนาคม 2566 นายชูชาติ บุญศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชลพบุรี มอบหมายให้ นางนภัสร์นันต์ เชื้อแก้ว และ นายพัฒณ์พงษ์ เผยกลิ่น นักวิชาการเกษตร เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนพัฒนาการเกษตรระดับหมู่บ้าน ภายใต้โครงการขับเคลื่อนการเกษตรระดับหมู่บ้านสู่การผลิตสินค้าเกษตรมูลค่าสูง ระดับอำเภอ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ซึ่งอำเภอบ้านหมี่จัดตั้งกลุ่มแม่บ้านเกษตรกรแปรรูปสมุนไพรบ้านทราย โดยมีนายสกุลชาติ มาสี รักษาการแทนเกษตรอำเภอบ้านหมี่ เป็นประธาน ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านทราย อำเภอบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี
Subscribe
0 Comments