วันจันทร์ ที่ 12 มิถุนายน 2566
นางศิริลักษณ์ พุทธวงค์ ผู้อำนวยการกลุ่มวิจัย พร้อมด้วย นางศฬิษา พิทักษ์ นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ เข้ารับฟังการนำเสนอผลงานการฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ฯ นักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร คณะเกษตร กำแพงแสน จำนวน 3 ราย ในหลักสูตรระบบการผลิตและตรวจสอบคุณภาพเมล็ดพันธุ์ ณ ห้องประชุมศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/08/6434-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/08/6427-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/08/6428-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/08/6429-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/08/6430-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/08/6431-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/08/6432-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/08/6433-300x225.jpg)