วันอังคาร ที่ 2 พฤษภาคม 2566 นายสิทธิพงศ์ ศรีสว่างวงศ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น นางศิริลักษณ์ พุทธวงค์ ผู้อำนวยการกลุ่มวิจัย ให้การต้อนรับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกรียงศักดิ์ บุญเที่ยง อาจารย์ประจำภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร เข้านิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะเทคโนโลยี ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยมหาสารคาม จำนวน 4 คน ณ ห้องประชุมศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/321531-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/321519-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/321521-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/321522-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/321523-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/321524-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/321527-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/321529-300x225.jpg)
.
.
.