วันอังคาร ที่ 18 เมษายน 2566 นายสิทธิพงศ์ ศรีสว่างวงศ์ ผอ.ศวม.ขอนแก่น มอบหมายให้ นางสาววิมลรัตน์ ดำขำ ผอ.กลุ่มผลิตเมล็ดพันธุ์
เข้าร่วมประชุม การดำเนินงานโครงการส่งเสริมการปลูกพืชใช้น้ำน้อยเพื่อสร้างรายได้ให้แก่สมาชิกสหกรณ์ และกลุ่มเกษตรกร (ถั่วเหลือง, ปอเทือง) “ปลูกพืชใช้น้ำน้อยสร้างรายได้อย่างยั่งยืน” โดยมีนายสุรศักดิ์ อักษรกุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานในที่ประชุม พร้อมด้วยว่าที่ ร้อยตรีสุระศักดิ์ บุญชาญ สหกรณ์จังหวัดอุดรธานี เจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินอุดรธานี ประธานกรรมการ คณะกรรมการสหกรณ์ และบริษัทอยู่นิรันดร์พืชผล จำกัด ณ ห้องประชุมสหกรณ์การเกษตรหนองวัวซอ จำกัด อำเภอหนองวัวซอ จังหวัดอุดรธานี
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712071-300x230.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712072-300x218.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712073-300x223.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712074-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712075-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712077-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712068-300x232.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712069-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/05/S__58712070-300x225.jpg)