“ศวม.ขอนแก่น ตอนรับนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฎมหาวิทยาลัยราชภัฎมหาสารคาม “
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/201846-300x225.jpg)
วันจันทร์ ที่ 13 มีนาคม 2566
นางศิริลักษณ์ พุทธวงค์ ผู้อำนวยการกลุ่มวิจัย พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ ให้ตอนรับนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ จำนวน 3 คน สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศการเกษตร มหาวิทยาลัยราชภัฎมหาวิทยาลัยราชภัฎมหาสารคาม เข้าฝึกประสบการณ์วิชาชีพระหว่างวันที่ 13 มีนาคม – 2 มิถุนายน 2566 ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น
.
.
.