“ศวม.ขอนแก่น ร่วมต้อนรับ คณะนักวิจัยจาก Jircas และสถานทูตญี่ปุ่น เข้าเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการเพาะเลี้ยงเนื้อเยื่อพืช”
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/91404-225x300.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/91410-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/91412-225x300.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/91413-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/199532-300x224.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/751412-300x171.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/S__12746781-225x300.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/S__12746788-225x300.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/03/S__12746790-225x300.jpg)
วันศุกร์ ที่ 3 มีนาคม 2566
นายสิทธิพงศ์ ศรีสว่างวงศ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ ร่วมต้อนรับ คณะjircas และสถานทูตญี่ปุ่น เข้าเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการเพาะเลี้ยงเนื้อเยื่อพืช