วันพฤหัสบดี ที่ 2 เดือน กุมภาพันธ์ พ.ศ.2566
นายสิทธิพงศ์ ศรีสว่างวงศ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น พร้อมด้วย นางสาววิมลรัตน์ ดำขำ นักวิชาการเกษตรฏิบัติการ คณะทำงาน และเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานจัดทำแปลงสาธิต การจัดงานถ่ายทอดเทคโนโลยีการผลิตพืชภาคตะวันออกเฉียงเหนือในโอกาศเฉลิมฉลองครบรอบ 50 ปี กรมวิชาการเกษตร ณ ห้องประชุมศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรร้อยเอ็ด อำเภอเมือง จังหวัดร้อยเอ็ด และผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์ (Zoom Meeting)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/300806-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/300807-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/300808-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/300809-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/300805-300x225.jpg)
ภาพ/ข่าว:ศวม.ขอนแก่น
#เกษตรอีสาน #แปลงสาธิต การจัดงานถ่ายทอดเทคโนโลยีการผลิตพืชภาคตะวันออกเฉียงเหนือในโอกาศเฉลิมฉลองครบรอบ 50 ปี กรมวิชาการเกษตร