เมื่อวันพุธ ที่ 25 มกราคม 2565
ผู้อำนวยการกลุ่มวิจัย มอบหมายให้ นางสาวกาญจนา มหาเวศย์กุล นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ เข้าร่วมนิเทศนักศึกษาฝึก ประสบการณ์วิชาชีพ ประเภทสหกิจศึกษา คณะเทคโนโลยีทางการเกษตร สาขา เทคโนโลยีการผลิตพืช มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ณ ห้องประชุมศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/104161-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/104154-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/104155-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/104159-300x225.jpg)
.
.
.