วันพุธ ที่ 28 ธันวาคม 2565
นายเวียง อากรชี ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยเกษตรวิศวกรรมขอนแก่นพร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ เข้าสวัสดีปีใหม่ 2566 โดยมี นายสิทธิพงศ์ ศรีสว่างวงศ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ ณ ณ ตึกอำนวยการ ศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น
![](https://www.doa.go.th/sc/khonkaen/wp-content/uploads/2022/12/1.-สำเนา-300x200.jpg)
.
.
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tde/1/16/1f4f8.png)
ข่าว:งานประชาสัมพันธ์ ศวม.ขอนแก่น