วันที่ 8 พฤศจิกายน 2565 นายสิทธิพงศ์ ศรีสว่างวงศ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ร่วม ต้อนรับคณะอาจารย์และนักเรียนจากโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า จ.นครนายก จำนวน 46 นาย เข้าศึกษาดูงานกระบวนการผลิตและควบคุมคุณภาพเมล็ดพันธุ์ .#งานประชาสัมพันธ์ศวมขอนแก่น #จังหวัดขอนแก่น #ศวมขอนแก่น #ศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ดพันธุ์พืชขอนแก่น #จังหวัดขอนแก่น #กรมวิชาการเกษตร 230 FacebookFacebookXXLINELine แนะแนวเรื่อง ศวม.ขอนแก่น เป็นอาจารย์พิเศษและให้ความอนุเคราะห์ นักศึกษา คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น เข้าศึกษาดูงาน ศวม.ขอนแก่น ต้อนรับทีมคณาจารย์ นักวิจัย และนิสิต จาก มหาวิทยาลัยมหาสารคาม