วันที่ 18 พฤศจิกายน 2565
นายสุรชัย ศิริพัฒน์ ทำหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ควบคุมยางสงขลา พร้อมด้วยคณะข้าราชการ ลูกจ้างประจำ พนักงานราชการ และพนักงานจ้างเหมา ร่วมกันทำกิจกรรมทำความสะอาด ถางหญ้า ตัดกิ่งไม้บริเวณ หน่วยงาน เพื่อปรับภูมิทัศน์ให้สะอาด รวมทั้งสนับสนุนให้บุคลากรมีความรักความสามัคคี ความผูกพัน ในหน่วยงาน
![](https://www.doa.go.th/rc/songkhla/wp-content/uploads/2022/11/314666088_462637216045665_8495069708695296014_n-820x410.jpg)