วันที่ 22 พฤศจิกายน 2564 นายสุรชัย ศิริพัฒน์ นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการพิเศษ ทำหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ควบคุมยางสงขลา และนางสาวณิชชา ปานสี ตำแหน่งนักวิชาการเกษตรชำนาญการ ทำหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มปฏิบัติการตามพระราชบัญญัติยาง ได้รับมอบหมายจากกองการยาง ให้ตรวจยางที่ส่งออกนอกราชอาณาจักรกลับมาประเทศไทยร่วมกับเจ้าหน้าที่ด่านตรวจพืชสะเดาและเจ้าหน้าที่ศุลกากรในครั้งนี้ด้วย
![](https://www.doa.go.th/rc/songkhla/wp-content/uploads/2021/11/34805-820x410.jpg)