เมื่อวันที่ 22 พฤษภาคม 2562 นางสาว ปฏิมาภรณ์ สังข์น้อย นักวิทยาศาสตร์ ชำนาญการ รักษษการในตำแหน่ง ผอ.ศูนย์ควบคุมยางสงขลา ได้มอบหมาย นางสาวกิ่งจงกล ประดิษฐศิลป์ และนางสาวเสาวณีย์ นิติศิลป์ เป็นตัวเเทนเข้าร่วมโครงการฟื้นฟูและพัฒนาลำน้ำ คูคลอง เพื่อสิ่งแวดล้อมและคุณภาพชีวิต (คลองบางกล่ำ) เนื่องในโอกาศมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก
![](https://www.doa.go.th/rc/songkhla/wp-content/uploads/2019/05/251998-720x410.jpg)