กลุ่มวิชาการ ศูนย์ควบคุมยางสงขลา ตอนรับคณะอาจารย์จากคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาสงขลานครินทร์ วิทยาเขตสุราษฎร์ธานี นำโดย ผศ.ดร. ปรินุช ชุมแก้ว และ ผศ.ดร.ศรัณยู ใคลคลาย มานิเทศงานสหกิจศึกษา ณ ศูนย์ควบคุมยางสงขลาของนักศึกษาสหกิจ ได้แก่ น.ส.ฐิติวรดา แก้วมณี และ น.ส.ทองประกาย ทัดแก้ว ในวันที่ 7 มีนาคม 2562
![](https://www.doa.go.th/rc/songkhla/wp-content/uploads/2019/05/S__8462351-820x410.jpg)