วันที่ ๒ ธันวาคม ๒๕๖๕ นางอารดา มาสริ ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ ๕ พร้อมคณะ ตรวจเยี่ยมและติดตามงานในพื้นที่ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอุทัยธานี ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอุทัยธานี อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://www.doa.go.th/oard5/wp-content/uploads/2022/12/S__55648286.jpg)
วันที่ ๒ ธันวาคม ๒๕๖๕ นางอารดา มาสริ ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ ๕ พร้อมคณะ ตรวจเยี่ยมและติดตามงานในพื้นที่ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอุทัยธานี ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอุทัยธานี อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี