![412268574_755008219987838_4177795872615993946_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412268574_755008219987838_4177795872615993946_n-1.jpg)
![412733984_755008173321176_604356058071428882_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412733984_755008173321176_604356058071428882_n.jpg)
![412873415_755008106654516_4619749670842052231_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412873415_755008106654516_4619749670842052231_n.jpg)
![412730287_755008073321186_8727420693009567819_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412730287_755008073321186_8727420693009567819_n.jpg)
![411275655_755007956654531_3338881047437677700_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/411275655_755007956654531_3338881047437677700_n.jpg)
![412693595_755009129987747_4956977268649467292_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412693595_755009129987747_4956977268649467292_n.jpg)
![412852636_755008119987848_8231736376874493781_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412852636_755008119987848_8231736376874493781_n.jpg)
![412281081_755007943321199_5326941998756757770_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412281081_755007943321199_5326941998756757770_n.jpg)
![412899725_755007979987862_5210974315631578422_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412899725_755007979987862_5210974315631578422_n.jpg)
![412886894_755007983321195_2338632737857112322_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412886894_755007983321195_2338632737857112322_n.jpg)
![412872903_755007966654530_9049757248977821463_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/412872903_755007966654530_9049757248977821463_n.jpg)
![411294733_755008396654487_6048384042963196336_n](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/2023/12/411294733_755008396654487_6048384042963196336_n.jpg)
วันที่ 22 ธันวาคม 2566 เวลา 09.30 น. นางสาวจันท์จรี กิจจานนท์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาระบบบริหาร เป็นประธานในการจัดกิจกรรมการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ครั้งที่2 เรื่องการจัดทำรายงานผลการประเมินการควบคุมภายในของหน่วยงาน ผ่านระบบออนไลน์ Application Zoom โดย นางสาวเบ็ญจวรรณ โพธิ์สุข นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกลุ่มตรวจสอบภายใน และนางสาวสาวิตรี ไมตรีจิตต์ นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ กลุ่มพัฒนาระบบริหาร เป็นวิทยากรบรรยายและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ โดยมีผู้สนใจเข้าร่วมจำนวน 167 USER วัตถุประสงค์เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เกี่ยวกับระบบควบคุมภายในของกรมวิชาการเกษตร และการจัดทำรายงานผลการประเมินการความคุมภายในของหน่วยงาน