![100087152_2635243569909883_2389506996454817792_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/100087152_2635243569909883_2389506996454817792_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![101334983_2635242589909981_2312300904860090368_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/101334983_2635242589909981_2312300904860090368_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![101529803_2635244576576449_4815762261375188992_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/101529803_2635244576576449_4815762261375188992_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![101382296_2635244409909799_4258098802809896960_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/101382296_2635244409909799_4258098802809896960_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![100699582_2635244173243156_6559368951753605120_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/100699582_2635244173243156_6559368951753605120_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![100680502_2635243076576599_7773248523465654272_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/100680502_2635243076576599_7773248523465654272_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![101220341_2635242839909956_115730681224495104_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/101220341_2635242839909956_115730681224495104_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![101374419_2635243316576575_5617149905509285888_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/101374419_2635243316576575_5617149905509285888_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![100616799_2635244339909806_1554110495600934912_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/100616799_2635244339909806_1554110495600934912_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
![100541824_2635243113243262_7489620917736177664_o](https://www.doa.go.th/kpr/wp-content/uploads/elementor/thumbs/100541824_2635243113243262_7489620917736177664_o-q24f4xif8f8gnc2ijstyzqofbqcqc5h0wx628bdrpk.jpg)
วันที่ 29 พฤษภาคม 2563 กลุ่มพัฒนาระบบบริหาร ร่วมกับศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรพัทลุง ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรภูเก็ต และกองประสานงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ สนับสนุนเงินเพื่อจัดหาสิ่งของอุปโภคบริโภค เติมในตู้ DOA ปันน้ำใจสู้ภัยโควิด-19 โดยโอกาสนี้ นางสาวจันทร์จรี กิจจานนท์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาระบบบริหาร เป็นตัวแทนในการเติมสิ่งของอุปโภคบริโภคในตู้ DOA ปันน้ำใจสู้ภัยโควิด-19 บริเวณด้านหน้าสถาบันวิจัยเกษตรวิศวกรรม กรมวิชาการเกษตร เพื่อช่วยเหลือและบรรเทาความเดือดร้อนของบุคลากร รวมทั้งประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากโควิด-19