ศวร.อุบลราชธานี เข้าร่วมจัดนิทรรศการและให้บริการด้านการเกษตร ในโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร ครั้งที่ 3 ประจำปี 2566 ข่าวและกิจกรรม 29 พฤษภาคม 2566174 Views ศวร.อุบลราชธานี เข้าร่วมจัดนิทรรศการในโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร ครั้งที่ 3 ประจำปี 2566 วันที่ 24 พฤษภาคม 2565 นางสาวอรอนงค์ วรรณวงษ์ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชไร่อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสาวลักขณา ร่มเย็น นักวิชาการเกษตรชำนาญการ และคณะ เข้าร่วมจัดนิทรรศการและให้บริการด้านการเกษตร ในโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร ครั้งที่ 3 ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ บริเวณหอประชุมที่ว่าการอำเภอดอนมดแดง อำเภอดอนมดแดง จังหวัดอุบลราชธานี มีเกษตรกรและประชาชนเข้ารับบริการคลินิกพืช จำนวน 200 ราย FacebookFacebookXXLINELine