วันที่ 8 มิถุนายน 2566 นายอนุวัฒน์ จันทรสุวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชไร่สุพรรณบุรี ข้าราชการ และพนักงานราชการศูนย์วิจัยพืชไร่สุพรรณบุรี ได้ร่วมจัดกิจกรรมวันต้นไม้ประจำชาติ พ.ศ. 2566 เพื่อเป็นการสร้างและกระตุ้นจิตสำนึกให้เห็นความสำคัญของการอนุรักษ์และฟื้นฟูทรัพยากรป่าไม้ของชาติ ณ ศูนย์วิจัยพืชไร่สุพรรณบุรี
ค้นหา
เว็ปไซด์ที่เกี่ยวข้อง
หน่วยงานที่เกี่ยวข้อง