วันที่ 14 พฤศจิกายน 2564 ศูนย์วิจัยพืชไร่สุพรรณบุรี โดย นางสาวสุมาลี โพธิ์ทอง นักวิชาการเกษตรชำนาญการ เป็นตัวแทนศูนย์ฯ ร่วมกิจกรรมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี 2564 มี นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธานในพิธี ณ ศาลากลางจังหวัดสุพรรณบุรี
ค้นหา
เว็ปไซด์ที่เกี่ยวข้อง
หน่วยงานที่เกี่ยวข้อง