14 พฤศจิกายน 2563 ศูนย์วิจัยพืชไร่สุพรรณบุรี โดย นายภัทรศิลป์ ศรไชยากร นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ และนายสุวัฒน์ พูลพาน นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ ร่วมพิธีถวายสักการะวางพานพุ่มดอกไม้สดแด่สมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี 2563 มี นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธานพิธี ณ หอประชุมอาชาสีหมอก ศาลากลางจังหวัดสุพรรณบุรี
ค้นหา
เว็ปไซด์ที่เกี่ยวข้อง
หน่วยงานที่เกี่ยวข้อง