วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2566
นายเกรียงศักดิ์ ชาติปรีดี ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเพชรบุรี มอบหมายให้ นายกานต์พิศุทธิ์ เหลี่ยมวิรัช นักวิชาการเกษตร เข้าร่วมการสร้างการรับรู้โครงการพัฒนาเกษตรกรรมยั่งยืนในพื้นที่อำเภอเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี โดย นายอลงกรณ์ พลบุตร ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ สร้างการรับรู้เพื่อขับเคลื่อนโครงการฯ ณ วิหารใหญ่ไตรโลก อำเภอเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/phetchaburi/wp-content/uploads/2023/02/329212470_511140724492220_7884462624997833195_n-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/phetchaburi/wp-content/uploads/2023/02/329135143_426160213017114_2552899418992337645_n-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/phetchaburi/wp-content/uploads/2023/02/329099531_715970133554800_4333589456268524648_n-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/phetchaburi/wp-content/uploads/2023/02/329033997_706640657602257_4217837628396552952_n-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/phetchaburi/wp-content/uploads/2023/02/326992900_876180247001301_7496539832166769968_n-1024x768.jpg)