![กิจกรรม Big Cleaning Day](https://www.doa.go.th/ac/pattani/wp-content/uploads/2024/06/S__11305078-1-300x225.jpg)
กิจกรรม Big Cleaning Day ครั้งที่ 2/2567
วันพฤหัสบดี ที่ 30 พฤษภาคม 2567 นางสาวนันทิการ์ เสนแก้ว ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรปัตตานี พร้อมด้วย ข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้าง ร่วมทำ กิจกรรม Big Cleaning Day ครั้งที่ 2/2567 เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฏาคม 2567
โดยร่วมกันปรับปรุงภูมิทัศน์ ทำความสะอาดสถานที่ทำงาน เก็บกวาด พัฒนาพื้นที่บริเวณโดยรอบ ให้มีความสวยงามและถูกหลักสุขอนามัย รวมถึงสอดคล้องกับแผนพัฒนาคุณภาพชีวิต/เสริมสร้างความผาสุก ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรปัตตานี ต.ม่วงเตี้ย อ.แม่ลาน จ.ปัตตานี