กลุ่มบริหารงานทั่วไปข่าวประชาสัมพันธ์ นางสาวฉัตรสุดา เชิงอักษร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน นายรณกิจ มูลหล้า นักวิชาการเกษตร และนายมาโนช บุญชู เจ้าพนักงานการเกษตร ร่วมประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนโครงการพัฒนาพื้นที่สูงแบบโครงการหลวงขุนสถาน อำเภอนาน้อย ครั้งที่ 1/2564 เพื่อติดตามผลการดำเนินงานในระยะที่ผ่านมา และแผนการดำเนินงานในระยะต่อไป รวมถึงปัญหาและอุปสรรคในการดำเนินงาน 22 กรกฎาคม 256422 กรกฎาคม 2021 adminnan