Skip to content
หน้าหลัก
ประวัติความเป็นมา
บทบาทหน้าที่
โครงสร้างของหน่วยงาน
อัตรากำลัง
ฝ่ายบริหารทั่วไป
กลุ่มบริการวิชาการ
กลุ่มวิจัยและพัฒนา
พนักงานราชการทั่วไป กลุ่มงานบริการ
พนักงานจ้างเหมา
ข่าวสาร
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวรับสมัครงาน
ข่าวประกาศ
รายงานงบทดลองประจำปี 2564
รายงานงบทดลองประจำปี 2565
รายงานงบทดลองประจำปี 2566
รายงานงบทดลองประจำปี 2567
ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
ราคาจำหน่ายพันธุ์พืช
ดาวน์โหลดเอกสาร
คลังผลงานวิจัย
รายงานผลงานวิจัย ประจำปี 2562
รายงานผลงานวิจัย ประจำปี 2563
รายงานผลงานวิจัย ประจำปี 2564
รายงานผลงานวิจัย ประจำปี 2565
ติดต่อเรา
วันที่ 16 มีนาคม 2567 กลุ่มบริการวิชาการ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน โดยนายมนต์ชัย พันธุ์แก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มบริการวิชาการ พร้อมคณะ เข้าร่วมกิจกรรมการทำแนวป้องกันไฟป่าสองแผ่นดิน และการประยุกต์ใช้องค์ความรู้จากงานวิจัย เพื่อแก้ไขปัญหาความยากจน ลดการเผา และฝุ่น PM 2.5 แบบบูรณาการและมุ่งเป้า โดยมีนายสมเกียรติ แสงแก้ว นายอำเภอเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดน่าน เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม และได้รับเกียรติจาก นายเทวา ปัญญาบุญ รองผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน เข้าร่วมกิจกรรมการทำแนวป้องกันไฟป่าสองแผ่นดิน ณ บ้านห้วยโก๋น ตำบลห้วยโก๋น อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดน่าน