กลุ่มบริหารงานทั่วไปข่าวประชาสัมพันธ์ วันที่ 22 พฤศจิกายน 2565 นางสาวฉัตรสุดา เชิงอักษร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน และนายมาโนช บุญชู เจ้าพนักงานการเกษตร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการเครือข่าย ศพก. และแปลงใหญ่ ระดับจังหวัด ครั้งที่ 1/2566 ฯ 23 พฤศจิกายน 256523 พฤศจิกายน 2022 adminnan วันที่ 22 พฤศจิกายน 2565 นางสาวฉัตรสุดา เชิงอักษร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน และนายมาโนช บุญชู เจ้าพนักงานการเกษตร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการเครือข่าย ศพก. และแปลงใหญ่ ระดับจังหวัด ครั้งที่ 1/2566 ภายใต้บูรณาการโครงการศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตรและโครงการระบบส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่ ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีนายศักดิ์สิทธิ์ ศรีวิชัย เกษตรจังหวัดน่าน เป็นประธานการประชุม ณ กลุ่มวิสาหกิจชุมชนแปลงใหญ่ปลูกมะม่วงเพื่อการส่งออก ตำบลป่ากลาง อำเภอปัว จังหวัดน่าน