กลุ่มบริการวิชาการข่าวประชาสัมพันธ์ วันที่ 13 มิถุนายน 2565 นายมนต์ชัย พันธุ์แก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มบริการวิชาการ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน ร่วมเป็นกรรมการพิจารณาคัดเลือกและตัดสินเกษตรแปลงใหญ่ดีเด่น ประจำปี 2565 ฯ 14 มิถุนายน 256514 มิถุนายน 2022 adminnan วันที่ 13 มิถุนายน 2565 นายมนต์ชัย พันธุ์แก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มบริการวิชาการ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน ร่วมเป็นกรรมการพิจารณาคัดเลือกและตัดสินเกษตรแปลงใหญ่ดีเด่น ประจำปี 2565 ได้แก่ แปลงใหญ่กาแฟมณีพฤกษ์ อำเภอทุ่งช้าง, แปลงใหญ่มะม่วง อำเภอปัว, และแปลงใหญ่ผัก อำเภอแม่จริม จังหวัดน่าน