กลุ่มบริหารงานทั่วไปข่าวประชาสัมพันธ์ วันที่ 2 มิถุนายน 2565 เวลา 09.30 น. นางสาวฉัตรสุดา เชิงอักษร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน พร้อมคณะ ร่วมให้บริการจัดกิจกรรม “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน” ฯ 2 มิถุนายน 25652 มิถุนายน 2022 adminnan วันที่ 2 มิถุนายน 2565 เวลา 09.30 น. นางสาวฉัตรสุดา เชิงอักษร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน พร้อมคณะ ร่วมให้บริการจัดกิจกรรม “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน” เพื่อให้บริการการวินิจฉัยปัญหาทางพืช และสนับสนุนปัจจัยการผลิตเมล็ดพันธุ์พืชผัก และแหนแดง เพื่อการขยายพันธุ์ โดยมีนายวิบูรณ์ แววบัณฑิต ผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน เป็นประธานในพิธี มีเกษตรกรเข้ารับบริการ จำนวน 99 ราย ณ โรงเรียนตาลชุมมิตรภาพ ที่ 186 ตำบลตาลชุม อำเภอท่าวังผา จังหวัดน่าน