กลุ่มบริการวิชาการข่าวประชาสัมพันธ์ วันที่ 19 พฤษภาคม 2565 ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน กลุ่มบริการวิชาการ โดย นางสาวกมลวรรณ ขวัญยาว นักวิชาการเกษตร ร่วมเป็นวิทยากร งานวันถ่ายทอดเทคโนโลยีเพื่อเริ่มต้นฤดูกาลผลิตใหม่ (Field Day) ปีงบประมาณ 2565 ฯ 20 พฤษภาคม 256520 พฤษภาคม 2022 adminnan วันที่ 19 พฤษภาคม 2565 ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรน่าน กลุ่มบริการวิชาการ โดย นางสาวกมลวรรณ ขวัญยาว นักวิชาการเกษตร ร่วมเป็นวิทยากร งานวันถ่ายทอดเทคโนโลยีเพื่อเริ่มต้นฤดูกาลผลิตใหม่ (Field Day) ปีงบประมาณ 2565 โครงการศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร เรื่องการปฏิบัติทางการเกษตรที่ดีและเหมาะสม โดยมีนายจักรพันธ์ อินไสย เกษตรอำเภอเมืองน่าน เป็นประธานเปิดงาน มีเกษตรกรเข้าร่วมงาน จำนวน 30 ราย ณ ศูนย์ ศพก.เครือข่ายผักและสมุนไพร บ้านบ่อสวก หมู่ที่ 1 ตำบลบ่อสวก อำเภอเมืองน่าน จังหวัดน่าน