วันที่ 10 มีนาคม 2563 นายยอด กันยาประสิทธิ์ และนายภคพล สุราจร นักวิชาการเกษตรศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ พร้อมเจ้าหน้าที่จากหน่วยงานราชการสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ในพื้นที่จังหวัดนครสวรรค์ ร่วมประชุมเพื่อเตรียมการจัดงานโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ ครั้งที่ 2 ประจำปี 2563 ซึ่งจะจัดในวันพฤหัสบดีที่ 19 มีนาคม 2563 ที่วัดวังซ่าน ตำบลวังซ่าน อำเภอแม่วงก์ จังหวัดนครสวรรค์ โดยมี นายบุญมี แท่นงาม เกษตรจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/03/87761367_1512201075596220_3855408089385664512_o.jpg)