วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2563 นางวาสนา ภูตาสุด และ ว่าที่ ร.ต.หญิง ผกาพรรณ ถึงเนียม เจ้าพนักงานการเกษตร ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ ได้รับมอบหมายจากผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ เข้าตรวจแหล่งผลิตพืชอินทรีย์ ของเกษตรกรในพื้นที่ ตำบลหนองกระโดนและตำบลหนองกรด อำเภอเมือง จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/02/87572641_1502015119948149_2262064003838640128_o.jpg)