วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2563 นางหทัยภรณ์ ฮวบสอน นักวิชาการเกษตรศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ พร้อมเจ้าหน้าที่จากสำนักงานเกษตรอำเภอหนองบัว จังหวัดนครสวรรค์ ร่วมเป็นวิทยากรในการประชุมเพื่อหาแนวทางขับเคลื่อนการดำเนินงานส่งเสริมตามกระบวนการผลิตทางการเกษตรที่ดีและเหมาะสม (GAP) ในแปลงใหญ่พืชผักให้กับเกษตรกรในพื้นที่อำเภอหนองบัว จังหวัดนครสวรรค์ ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอหนองบัว จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/02/87075968_1496125797203748_285929411847389184_o.jpg)