วันที่ 29 มกราคม 2563 นายปรีชา กาเพ็ชร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ พร้อมด้วยเจ้าที่ ร่วมจัดโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ครั้งที่ 1 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านไร่ ต.บ้านไร่ อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์ เกษตรกร 200 ราย
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/01/คลินิกเกษตร_๒๐๐๑๒๙_0006.jpg)
วันที่ 29 มกราคม 2563 นายปรีชา กาเพ็ชร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ พร้อมด้วยเจ้าที่ ร่วมจัดโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ครั้งที่ 1 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านไร่ ต.บ้านไร่ อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์ เกษตรกร 200 ราย