วันที่ 28 มกราคม 2563 นายปรีชา กาเพ็ชร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ระดับจังหวัด ครั้งที่ 1/2563 โดยมี นางสาวสรัลพัชร ประโมทะกะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเป็นประธาน ณ ห้องประชุม 203 ศาลากลางจังหวัดนครสวรรค์ ชั้น 2 อำเภอเมือง จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/01/83505121_1476493585833636_4660499562991976448_o.jpg)