nakhonsawanPosted in ข่าว เมื่อวันที่11 กรกฎาคม 2567 ดร.ศิริลักษณ์ จิตรอักษร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางหทัยภรณ์ ฮวบสอน และว่าที่ ร.ต.หญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นักวิชาการเกษตร ลงพื้นที่ตรวจรับรองแหล่งผลิต GAP พืช ให้กับเกษตรกรในพื้นที่ ตำบลโพธิ์ตรุ อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXXLINELine