เมื่อวันที่ 13 พฤษภาคม 2567 นายนิพนธ์ ภาชนะวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นายณพงษ์ วสยางกูร นักวิชาการเกษตรชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์ติดตามและแก้ไขปัญหาภัยพิบัติด้านการเกษตรจังหวัด ประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด ประชุมคณะทำงานจัดทำแผนงาน บูรณาการงาน และติดตามประเมินผลพัฒนาการเกษตนและสหกรณ์ ณ สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครสวรรค์ ศาลากลางจังหวัดนครสวรรค์ ชั้น4
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2024/05/117397_0.jpg)