วันที่ 23 มกราคม 2563 นายปรีชา กาเพ็ชร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ พร้อมด้วยนางหทัยภรณ์ ฮวบสอน ,นางวาสนา ภูตาสุด ,ว่าที่ร.ต.หญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นักวิชาการเกษตร และนายหิรัญ มาสุด เจ้าพนักงานการเกษตร ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรับรองมาตรฐานการผลิตพืช สวพ.5 ครั้งที่ 170 โดยมีนายปัญญา พุกสุ่น ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 ชัยนาท เป็นประธาน ณ ห้องประชุมอาคารอเนกประสงค์ 2 สวพ.5 จังหวัดชัยนาท
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2020/01/82668745_1472318359584492_5398417627829764096_o.jpg)