nakhonsawanPosted in ข่าว วันที่ 25 มีนาคม 2567 นายนิพนธ์ ภาชนะวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นางหทัยภรณ์ ฮวบสอน ว่าที่ร้อยตรีหญิงผกาพรรณ ถึงเนียม นักวิชาการเกษตร ลงพื้นที่ตรวจรับรองแหล่งผลิต GAP พืช ให้กับเกษตรกรในพื้นที่ ตำบลโคกตูม ตำบลป่าตาล อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี FacebookFacebookXXLINELine