วันที่ 12 มีนาคม 2567 นายนิพนธ์ ภาชนะวรรณ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ มอบหมายให้ นายณพงษ์ วสยางกูร นักวิชาการเกษตรชำนาญ พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ ศวพ.นครสวรรค์ ให้การต้อนรับคณะผู้ตรวจติดตามคุณภาพภายในจาก สำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 ชัยนาท เพื่อเข้าตรวจติดตามคุณภาพภายใน ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรนครสวรรค์ ตำบลอุดมธัญญา อำเภอตากฟ้า จังหวัดนครสวรรค์
![](https://www.doa.go.th/ac/nakhonsawan/wp-content/uploads/2024/03/367085_0.jpg)